Nau'in Silent Injin Perkins Genset tare da Na'urar ɗaukar Shock mai Babban aiki
Karamin girman, m tsari
Karɓar girgiza mai girma
Amincewa da tsarin bututun iska na labyrinth
Yin amfani da ƙarfe mai inganci
- Standard
- Performance
STANDARD
- TS EN ISO 8528 Saitin janareta na AC wanda ke motsa injin konewa na ciki
- TS EN 60034-1 Abubuwan buƙatun fasaha don jujjuya injin lantarki
- YD/T 502: Saitin janareta na diesel na sadarwa
- GB/T 20136-2006: Hanyar gwajin gabaɗaya don tashar wutar lantarki ta ƙonawa ta ciki
amfani
- Ƙananan girman, ƙananan tsari, ƙwarewar fasaha, kyakkyawan bayyanar; ƙaramar amo, kyakyawan alamomin fitarwa.
- Ɗauki tsarin sanyaya rufaffiyar-zawaye kuma shigar da babban radiyo mai inganci, wanda har yanzu zai iya kula da al'ada lokacin da yanayin yanayi ya kai 52 ℃.
- Yin amfani da na'urar ɗaukar girgiza mai ƙarfi mai ƙarfi na iya rage girgiza naúrar, yayin ɗaukar ingantaccen shiru mai ƙarfi da tsarin rage amo mai cikakken rufe zai iya rage hayaniyar naúrar ta 15 ~ 35dB (A), sa naúrar ta rage girgiza kuma ƙaramar hayaniya.
- Ɗauki tsarin labyrinth iska mai iska da ƙirar gidan yanar gizo mai hana ƙura, da ƙara ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa da yin amfani da silinda don daidaita buƙatun daban-daban na samun iska da hana ruwa da ƙura. A lokaci guda kuma, an tabbatar da shi ta hanyar gwajin ruwan sama da aka maimaita da kuma gwajin hana ƙura. Madaidaicin matakin kariya shine IP23. Mafi girma zai iya isa IP43.
- Amfani da high quality-karfe da surface fesa magani, shi yana da karfi lalata juriya, karce juriya da tsatsa juriya, karfi da kuma m.
yi
Parameter | Unit | Performance | ||
Sautin mita | % | ≤5 | ||
Ƙwaƙwalwar mitar-jihar | % | ≤1.5 | ||
Matsayin saitin mitar dangi | % | ≥3.5 | ||
Saitin mitar dangi yana tashi iyaka | % | ≥2.5 | ||
Juyawar mitar wucewa | 100% ikon rage kwatsam | % | ≤+12 | |
Kwatsam iko | ≤-10 | |||
Lokacin dawowa akai-akai | s | ≤5 | ||
Ƙwaƙwalwar juriya na mitar | % | 2 | ||
Tsayayyen ƙarfin wutar lantarki | % | ±2.5 | ||
Rashin daidaituwa na awon wuta | % | 1 | ||
Rashin wutar lantarki na wucin gadi | 100% ikon rage kwatsam | % | ≤+25 | |
Kwatsam iko | ≤-20 | |||
Lokacin dawo da ƙarfin lantarki | s | ≤6 | ||
Ƙwaƙwalwar wutar lantarki | % | 0.3 | ||
Yanayin saitin ƙarfin lantarki | % | ≤ ± 5 | ||
Adadin saitin wutar lantarki na canji | %/s | 0.2~1 | ||
Fatar jituwa ta waya | THF | % | <2 | |
Abubuwan da ke tasiri waya | TIF | / | <50 |
Kashewa
BUDURWAR SAUKI
Babban iko (PRP) shine matsakaicin ƙarfin da naúrar za ta iya ci gaba da aiki tare da madaidaicin nauyi a ƙarƙashin daidaitaccen yanayi (matsi na yanayi, yanayin zafi, yanayin yanayi), kuma yana ba da izinin yin aiki da obalodi 10% na awa 1 kowane awa 12.
- Matsayi: ≤1000m (lokacin> 1000m, ana buƙatar gyara wutar lantarki)
- Yanayin yanayi: 40 ° C (lokacin> 40 ° C, ana buƙatar gyara wutar lantarki)
- Yankin dangi: ≤60%
- Lokacin da yanayin aiki na saitin samar da dizal bai cika waɗannan sharuɗɗan da ke sama ba, dole ne a gyara ƙarfin fitarwa na saitin janareta, kuma a ƙarshe gyara ƙima, da fatan za a tuntuɓe mu.
Model na Genset | Genset Prime Power (kW) | Ƙarfin jiran aiki na Genset (kW) | Ƙarfin wutar lantarki | rated awon karfin wuta | Frequency | Girma (L × W × H) (mm) | Weight (kg) | Model ɗin Injiniya | Yawan Silinda) | Rauni × Bugun jini (mm) | Tarwatsawa (L) | Amfanin Mai (g/kW) | Speed | sanyaya System | Hanyar farawa |
Perkins Genset Silent Style(400V) | |||||||||||||||
Saukewa: ATYS-P7 | 7 | 8 | 0.8 | 400V | 50HZ | 2000L × 920W × 1252H | 1280 | Saukewa: 403A-11G1 | 3 | 77 * 81 | 1.131 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P10 | 10 | 11 | 0.8 | 400V | 50HZ | 2000L × 920W × 1252H | 1300 | 403A-15G1/G | 3 | 84 * 90 | 1.496 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P10G | 10 | 11 | 0.8 | 400V | 50HZ | 2000L × 920W × 1252H | 1300 | Saukewa: 403D-15G | 3 | 84 * 90 | 1.496 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P12 | 12 | 13 | 0.8 | 400V | 50HZ | 2000L × 920W × 1252H | 1300 | Saukewa: 403A-15G2 | 3 | 84 * 90 | 1.496 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P16 | 16 | 18 | 0.8 | 400V | 50HZ | 2000L × 920W × 1252H | 1328 | Saukewa: 404A-22G1 | 4 | 84 * 100 | 2.216 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P16G | 16 | 18 | 0.8 | 400V | 50HZ | 2000L × 920W × 1252H | 1328 | Saukewa: 404D-22G | 4 | 84 * 100 | 2.216 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P24 | 24 | 26 | 0.8 | 400V | 50HZ | 2500L × 1020W × 1534H | 1340 | Saukewa: 1103A-33G | 3 | 105 * 127 | 3.300 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P36 | 36 | 40 | 0.8 | 400V | 50HZ | 2500L × 1020W × 1534H | 1350 | Saukewa: 1103A-33TG1 | 3 | 105 * 127 | 3.300 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P48 | 48 | 53 | 0.8 | 400V | 50HZ | 2550L × 1020W × 1534H | 1385 | Saukewa: 1103A-33TG2 | 3 | 105 * 127 | 3.300 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P50 | 50 | 55 | 0.8 | 400V | 50HZ | 2850L × 1020W × 1531H | 1444 | Saukewa: 1104A-44TG1 | 4 | 105 * 127 | 4.400 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P64 | 64 | 70 | 0.8 | 400V | 50HZ | 2850L × 1020W × 1531H | 1492 | Saukewa: 1104A-44TG2 | 4 | 105 * 127 | 4.400 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P66 | 66 | 72 | 0.8 | 400V | 50HZ | 2850L × 1020W × 1531H | 1500 | Saukewa: 1104C-44TAG1 | 4 | 105 * 127 | 4.400 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P80 | 80 | 88 | 0.8 | 400V | 50HZ | 2850L × 1020W × 1531H | 1530 | Saukewa: 1104C-44TAG2 | 4 | 105 * 127 | 4.400 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P108 | 108 | 120 | 0.8 | 400V | 50HZ | 3375L × 1170W × 1782H | 1616 | Saukewa: 1106A-70TG1 | 6 | 105 * 135 | 7.010 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P120 | 120 | 132 | 0.8 | 400V | 50HZ | 3375L × 1170W × 1782H | 2097 | Saukewa: 1106A-70TAG2 | 6 | 105 * 135 | 7.010 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P140 | 140 | 154 | 0.8 | 400V | 50HZ | 3375L × 1170W × 1782H | 2436 | Saukewa: 1106A-70TAG3 | 6 | 105 * 135 | 7.010 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P160 | 160 | 176 | 0.8 | 400V | 50HZ | 3375L × 1170W × 1782H | 2462 | Saukewa: 1106A-70TAG4 | 6 | 105 * 135 | 7.010 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P180 | 180 | 200 | 0.8 | 400V | 50HZ | 3750L × 1220W × 2100H | 2622 | Saukewa: 1206A-E70TTAG2 | 6 | 105 * 135 | 7.010 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P200 | 200 | 220 | 0.8 | 400V | 50HZ | 3750L × 1220W × 2100H | 2725 | Saukewa: 1206A-E70TTAG3 | 6 | 105 * 135 | 7.010 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P240 | 240 | 264 | 0.8 | 400V | 50HZ | 3750×1220W×2100H | 2800 | 1506A-E88TAG5 | 6 | 112 * 149 | 8.800 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P280 | 280 | 308 | 0.8 | 400V | 50HZ | 4500L × 1470W × 2483H | 4081 | Saukewa: 2206C-E13TAG2 | 6 | 130 * 157 | 12.500 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P320 | 320 | 350 | 0.8 | 400V | 50HZ | 4500L × 1470W × 2483H | 4268 | Saukewa: 2206C-E13TAG3 | 6 | 130 * 157 | 12.500 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P360 | 360 | 400 | 0.8 | 400V | 50HZ | 4700L × 1520W × 2512H | 4960 | Saukewa: 2506C-E15TAG1 | 6 | 137 * 171 | 15.000 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P400 | 400 | 440 | 0.8 | 400V | 50HZ | 4700L × 1520W × 2512H | 4960 | Saukewa: 2506C-E15TAG2 | 6 | 137 * 171 | 15.000 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P480 | 480 | 528 | 0.8 | 400V | 50HZ | 4950L × 2020W × 2512H | 6200 | 2806C-E18TAG1A | 6 | 145 * 183 | 18.130 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P520 | 520 | 560 | 0.8 | 400V | 50HZ | 4950L × 2020W × 2512H | 6510 | 2806A-E18TAG2 | 6 | 145 * 183 | 18.130 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P600 | 600 | 660 | 0.8 | 400V | 50HZ | 6058L × 2438W × 2591H | 11883 | 4006-23TAG2A | 6 | 160 * 190 | 22.921 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P640 | 640 | 700 | 0.8 | 400V | 50HZ | 6058L × 2438W × 2591H | 12033 | 4006-23TAG3A | 6 | 160 * 190 | 22.921 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P720 | 720 | 800 | 0.8 | 400V | 50HZ | 6058L × 2438W × 2591H | 12979 | 4008TAG1A | 8 | 160 * 190 | 30.561 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P800 | 800 | 880 | 0.8 | 400V | 50HZ | 6058L × 2438W × 2591H | 13179 | 4008 TAG2 | 8 | 160 * 190 | 30.561 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P800 | 800 | 880 | 0.8 | 400V | 50HZ | 6058L × 2438W × 2591H | 13179 | 4008TAG2A | 8 | 160 * 190 | 30.561 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P900 | 900 | 1000 | 0.8 | 400V | 50HZ | 12192L × 2438W × 2896H | 18879 | 4008-30TAG3 | 8 | 160 * 190 | 30.561 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P1000 | 1000 | 1100 | 0.8 | 400V | 50HZ | 12192L × 2438W × 2896H | 19823 | 4012-46TAG0A | 12 | 160 * 190 | 45.842 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P1000 | 1000 | 1100 | 0.8 | 400V | 50HZ | 12192L × 2438W × 2896H | 19824 | 4012-46TWG2A | 12 | 160 * 190 | 45.842 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P1100 | 1100 | 1200 | 0.8 | 400V | 50HZ | 12192L × 2438W × 2896H | 19890 | 4012-46TAG1A | 12 | 160 * 190 | 45.842 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P1200 | 1200 | 1320 | 0.8 | 400V | 50HZ | 12192L × 2438W × 2896H | 20662 | 4012-46TAG2A | 12 | 160 * 190 | 45.842 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P1320 | 1320 | 1450 | 0.8 | 400V | 50HZ | 12192L × 2438W × 2896H | 20762 | 4012-46TAG3A | 12 | 160 * 190 | 45.842 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P1480 | 1480 | 1600 | 0.8 | 400V | 50HZ | 12192L × 2438W × 2896H | 20923 | 4016TAG1A | 16 | 160 * 190 | 61.123 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P1600 | 1600 | 1800 | 0.8 | 400V | 50HZ | 12192L × 2438W × 2896H | 21051 | 4016TAG2A | 16 | 160 * 190 | 61.123 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki | |
Saukewa: ATYS-P1800 | 1800 | 2000 | 0.8 | 400V | 50HZ | 12192L × 2438W × 2896H | 21340 | Saukewa: 4016-61TRG3 | 16 | 160 * 190 | 61.123 | 1500 | Ruwan ruwan sha | Fara Wutar Lantarki |