Dukkan Bayanai

Silent Type Genset

Kuna nan: Gida> Samfur > Saita Generator (Nau'in) > Silent Type Genset

26
Babban ƙarfin Yuchai Injin Silent Genset

Babban ƙarfin Yuchai Injin Silent Genset


Ɗauki kan Silinda
Ƙarfin Silinda mai ƙarfi
Kyakkyawan tsarin saurin wucewa
Amincewa da tsarin bututun iska na labyrinth

Sunan
  • Standard
  • Performance
STANDARD
TS EN ISO 8528 Saitin janareta na AC wanda ke motsa injin konewa na ciki
TS EN 60034-1 Abubuwan buƙatun fasaha don jujjuya injin lantarki
YD/T 502: Saitin janareta na diesel na sadarwa
GB/T 20136-2006: Hanyar gwajin gabaɗaya don tashar wutar lantarki ta ƙonawa ta ciki

amfani
An gwada babban tsarin jikin injin, shugaban silinda, crankshaft da sandar haɗawa na dogon lokaci don tabbatar da babban amincin duka injin.
Ɗauki kan Silinda hadedde ƙirar hanyar ruwa don rage saman rufewa da inganta amincin hatimin.
Jagoranci turbocharged da intercooled, hudu-bawul da fasahar sarrafa lantarki, ƙungiyar konewa daidai ne kuma mai sauri, fitarwa yana da kyau, aikin amsawa na wucin gadi yana da kyau, kuma ƙarfin ɗaukar nauyi yana da ƙarfi.
Babban ƙarfin Silinda block, gami crankshaft, gami karfe haɗa sanda da na ciki sanyaya mai nassi piston sa inji mafi m, kuma yana da wani haske da kuma mafi m tsari tsakanin irin wannan kayayyakin.
Dauki ci gaba da balagagge na BOSCH lantarki sarrafa dogo gama gari tare da ingantaccen fasahar caji mai inganci don sarrafa daidai girman allurar mai da isassun iskar iska don tabbatar da cewa injin dizal zai iya ƙonewa da fitarwa ƙasa da ƙasa ƙarƙashin yanayi daban-daban.
Kyakkyawan tsarin saurin wucewa da ƙarfin lodi mai ƙarfi.
Haɗu da buƙatun matakin aikin G3 na saitin janareta.
Ana gwada martanin na wucin gadi na rukunin bisa ga ma'aunin ISO 8528-5, kuma ƙimar ɗaukar mataki ɗaya na iya kaiwa zuwa 60%
Duk tsarin injina sun wuce gwajin samfuri da masana'anta
Yin amfani da ingantattun na'urori masu ɗaukar girgiza na iya rage girgiza naúrar, da kuma yin amfani da masu yin shiru masu inganci da tsarin rage amo mai cikakken tsari na iya rage hayaniyar naúrar ta 15 zuwa 35dB (A), yana sa naúrar ta zama ƙasa da rawar jiki. da ƙaramar hayaniya.
Ɗauki tsarin labyrinth iska mai iska da ƙirar gidan yanar gizo mai hana ƙura, da ƙara ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa da yin amfani da silinda don daidaita buƙatun daban-daban na samun iska da hana ruwa da ƙura. A lokaci guda kuma, an tabbatar da shi ta hanyar gwajin ruwan sama da aka maimaita da kuma gwajin hana ƙura. Madaidaicin matakin kariya shine IP23. Mafi girma zai iya isa IP43.
Amfani da high quality-karfe da surface fesa magani, lalata juriya, karce juriya da tsatsa juriya, karfi da kuma m.
yi
ParameterUnitPerformance
Sautin mita%≤3
Ƙwaƙwalwar mitar-jihar%0.5
Matsayin saitin mitar dangi%≥3.5
Saitin mitar dangi yana tashi iyaka%2.5
Juyawar mitar wucewa100% ikon rage kwatsam%≤+10
Kwatsam iko≤-7
Lokacin dawowa akai-akais≤3
Ƙwaƙwalwar juriya na mitar%2
Tsayayyen ƙarfin wutar lantarki%≤ ± 1
Rashin daidaituwa na awon wuta%1
Rashin wutar lantarki na wucin gadi100% ikon rage kwatsam%≤+20
Kwatsam iko≤-15
Lokacin dawo da ƙarfin lantarkis≤4
Ƙwaƙwalwar wutar lantarki%0.3
Yanayin saitin ƙarfin lantarki%≤ ± 5
Adadin saitin wutar lantarki na canji%/s0.2~1
Fatar jituwa ta wayaTHF%<2
Abubuwan da ke tasiri wayaTIF/<50
Kashewa

副本 2 副本

BUDURWAR SAUKI

Babban iko (PRP) shine matsakaicin ƙarfin da naúrar za ta iya ci gaba da aiki tare da madaidaicin nauyi a ƙarƙashin daidaitaccen yanayi (matsi na yanayi, yanayin zafi, yanayin yanayi), kuma yana ba da izinin yin aiki da obalodi 10% na awa 1 kowane awa 12.

Matsayi: ≤1000m (lokacin> 1000m, ana buƙatar gyara wutar lantarki)
Yanayin yanayi: 40 ° C (lokacin> 40 ° C, ana buƙatar gyara wutar lantarki)
Yankin dangi: ≤60%
Lokacin da yanayin aiki na saitin samar da dizal bai cika waɗannan sharuɗɗan da ke sama ba, dole ne a gyara ƙarfin fitarwa na saitin janareta, kuma a ƙarshe gyara ƙima, da fatan za a tuntuɓe mu.
Model na GensetBabban Power (kW)Ikon Jiran aiki (kW)Ƙarfin wutar lantarkirated awon karfin wutaFrequencyGirma (L × W × H) (mm)Weight (kg)Model ɗin InjiniyaYawan SilindaRauni × Bugun jini (mm)Tarwatsawa (L)Amfanin Mai (g/kW)Speedsanyaya SystemHanyar farawa
Yuchai Genset Silent Style(400V)
ATYS-Y16F16 18 0.8400V50HZ2500L × 980W × 1580H10284D24G6487 * 1032.45 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y20F20 22 0.8400V50HZ2500L × 980W × 1580H1068 4D24G7487 * 1032.45 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y24F24 26 0.8400V50HZ2500L × 980W × 1580H 1125Saukewa: 4D24TG2487 * 1032.45 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y30F30 33 0.8400V50HZ2500L × 1020W × 1580H 1210 Saukewa: 4D24TG0487 * 1032.45 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y45F45 50 0.8400V50HZ 2700L × 1020W × 1580H 1420Saukewa: YC4D80-D344105 * 1154.21 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y50F50 55 0.8400V50HZ2700L × 1020W × 1580H  1450Saukewa: YC4D90-D344108 * 1154.21 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y60F60 66 0.8400V50HZ2700L × 1020W × 1580H 1495 Saukewa: YC4D105-D344108 * 1154.21 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y70F70 77 0.8400V50HZ2850L × 1120W × 1650H  1545 Saukewa: YC4D120-D314108 * 1154.21 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y80F80 88 0.8400V50HZ 2850L × 1120W × 1650H 1595Saukewa: YC4D140-D314108 * 1154.21 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y90F90 100 0.8400V50HZ3000L × 1220W × 1720H  1750Saukewa: YC4A155-D304108 * 1324.84 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
Saukewa: ATYS-Y90FG90 100 0.8400V50HZ2850L × 1120W × 1650H  1650 Saukewa: YC4D155-D314103 * 1134.21 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y110F110 120 0.8400V50HZ3000L × 1220W × 1720H  1880 Saukewa: YC4A190-D304108 * 1324.84 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y120F120 132 0.8400V50HZ3550L × 1220W × 1880H 2454Saukewa: YC6A205-D306108 * 1327.26 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y140F140 154 0.8400V50HZ3550L × 1220W × 1880H   2518 Saukewa: YC6A230-D306108 * 1327.25 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y144F144 160 0.8400V50HZ3550L × 1220W × 2880H  2620 Saukewa: YC6A245-D306108 * 1327.25 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y160F160 176 0.8400V50HZ3550L × 1202W × 1850H 2780 Saukewa: YC6A275-D306108 * 1327.25 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y200F200 220 0.8400V50HZ4060L × 1520W × 2183H  3650 Saukewa: YC6MK350-D306123 * 14510.34 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y250F250 275 0.8400V50HZ4060L × 1520W × 2183H  3700 Saukewa: YC6MK420-D306123 * 14510.34 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y280F280 308 0.8400V50HZ4060L × 1520W × 2183H  3760 Saukewa: YC6MK450-D306123 * 14510.34 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y300F300 330 0.8400V50HZ 4400L × 1620W × 2322H   4650 YC6K500-D30/316129 * 15512.16 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y320F320 350 0.8400V50HZ4400L × 1620W × 2322H 4720Saukewa: YC6K520-D306129 * 15512.16 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y360F360 400 0.8400V50HZ 4400L × 1620W × 2322H  4890Saukewa: YC6K600-D306129 * 16512.94 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y400F400 440 0.8400V50HZ4600L × 1720W × 2502H5830Saukewa: YC6T660-D316145 * 16516.35 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y450F450 500 0.8400V50HZ4600L × 1720W × 2502H 6025 Saukewa: YC6TD780-D316152 * 18019.60 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y500F500 550 0.8400V50HZ4950L × 1920W × 2560H 6680 Saukewa: YC6TD840-D316152 * 18019.60 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
ATYS-Y550F550 600 0.8400V50HZ4950L × 1920W × 2560H   6850Saukewa: YC6TD900-D316152 * 18019.60 1500Ruwan ruwan shaFara Wutar Lantarki
BINCIKE